094.339.9919- BÁN Bơm chìm phòng nổ Tsurumi 100KTX27.5 NHẬT BẢN
Thảo luận trong 'Rao vặt Tổng hợp' bắt đầu bởi Ánh MatraQuôcTế, 24/12/25.
  1. Ánh MatraQuôcTế
    Ánh MatraQuôcTế Member
    Tham gia ngày:
    8/5/21
    Thảo luận:
    613
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    16
    Giới tính:
    Nữ
    Nghề nghiệp:
    Nhân viên kinh doanh
    Web:
    [​IMG]
    Thông số kỹ thuật máy bơm chìm phòng nổ 100KTX2.75:
    • Model:100KTX2.75
    • Công suất: 7.5kW
    • Điện áp: 380V
    • Lưu lượng max: 1.4 m3/ min
    • Cột áp max: 40m
    • Cánh bán hở
    • Họng xả: 100mm