0943399919- khuấy chìm tsurumi mr21nf400 giá rẻ Nhật Bản
Thảo luận trong 'Rao vặt Tổng hợp' bắt đầu bởi Ánh MatraQuôcTế, 28/2/25.
  1. Ánh MatraQuôcTế
    Ánh MatraQuôcTế Member
    Tham gia ngày:
    8/5/21
    Thảo luận:
    613
    Đã được thích:
    0
    Điểm thành tích:
    16
    Giới tính:
    Nữ
    Nghề nghiệp:
    Nhân viên kinh doanh
    Web:
    Khuấy chìm tsurumi mr21nf400 giá rẻ Nhật Bản
    [​IMG]
    Máy khuấy chìm Tsurumi MR21NF400
    • Mã sản phẩm: MR21NF400
    • Nhà sản xuất: Tsurumi – Japan
    • Tình trạng: HÀNG SẴN
    • Bảo hành: 12 tháng
    • Giá: Liên hệ
    [​IMG]
    Thông số máy khuấy chìm Tsurumi MR21NF400 công suất 0.4kW
    Thông số kỹ thuật của máy và cấu tạo chi tiết về vật liệu của Máy khuấy chìm Tsurumi MR21NF400
    Một số thông số chính của máy khuấy trộn khí Tsurumi 0.4kw
    • Model MR21NF400
    • Công suất: 0,4kW/380V
    • Động cơ: 4 cực, 1420v/p
    • Lưu lượng: 2,8 m3/min
    • Đường kính cánh khuấy: 185mm
    • Vật liệu: Thân và cánh bằng gang, Trục bằng inox
    • Cấp độ bảo vệ IP68
    • Nhiệt độ lưu chất 0-40 độ
    Yêu cầu cánh bơm có thể thay đổi sang cánh Inox (Lưu ý cho nhân viên để chú ý thay đổi nếu cần )
    Ứng dụng của máy khuấy chìm Tsurumi 400W
    Máy khuấy chìm Tsurumi 400W có thể được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau nhờ vào thiết kế bền bỉ và khả năng hoạt động hiệu quả. Dưới đây là một số ứng dụng chính của máy khuấy chìm Tsurumi 400W:
    • Xử lý nước thải: Máy khuấy chìm Tsurumi 400W được sử dụng trong các hệ thống xử lý nước thải để khuấy trộn
    • Ứng dụng trong nuôi trồng thủy sản: Máy khuấy chìm 400W có thể được sử dụng trong các ao nuôi trồng thủy sản để khuấy trộn và tuần hoàn nước, giúp đảm bảo oxy hòa tan trong nước và duy trì môi trường sống lý tưởng cho các loài thủy sản.
    • Sử dụng trong các hệ thống cấp nước và hệ thống điều hòa không khí
    máy khuấy chìm Tsurumi 400W có thể ứng dụng trong nhiều ngành công nghiệp khác nhau, từ xử lý nước thải đến các ứng dụng trong ngành thực phẩm, xây dựng và hóa chất.